Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Masanilo, Aug 10, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nina latop ya Zamani nataka nunua mpya.

    Swali je naweza hamisha kila kitu ninamaana files na software kutoka laptop ya zamani kwenda mpya. Inahitaji mtu wa IT ama hata mimi Mchungaji naweza fanya hilo?

    Wasalaam

    Rev Fr Masa K wa Kanisa la kupinga ufisadi
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuhamisha data Mchungaji hata wewe mwenyewe utaweza kinachotakiwa ni wewe ujue data zako zipo wapi na kuzihamisha hata kwa flash disk yenye uwezo wa kubeba data nyingi...

    Kuhusu Software nina wasiwasi kidogo huenda software zako za zamani zisiwe supported na hivyo laptop mpya (although hujasema ya zamani ina windows gani na hiyo mpya itakuwa na windows gani..) so huenda ikakubali... kama unazo hizo software unaweza kujaribu kuweka wewe mwenyewe.. ukishindwa we uliza tu hapa utasaidiwa.. hiyo hela ya fundi ununulie matunda!!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya ndo matatizo ya kichungaji keyboard zinakuwa tatizo

    Nunua cable moja unganisha na laptop mpya then transfer files and software

    ukishidwa niPM
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mzee hizo basic ninajua! Swali langu nikuwa nataka kama kuclone kila kilichokwenye hii laptop kihamie kwenye laptop mpya yenye Window 7. Nashukuru
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu Heshima mbele!

    Ni kweli nimekwama ninunue clable aina gani? Hii laptop ya sasa inatumia XP mpya itakuwa na Window 7

    Nilikuwa na tumia Dell Latitude D 530 nanunua hii Toshiba Satellite C660-195 500GB

    JeyKey saidia hapo


    JamiiForums Message

    Jeykey has chosen not to receive private messages or may not be allowed to receive private messages. Therefore you may not send your message to him/her.

    If you are trying to send this message to multiple recipients, remove Jeykey from the recipient list and send the message again.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ya kweli hayo Mchungaji?

    Au na wewe umeanza lugha za akina Mzee Mwanakijiji?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nunuA cable type CM 24AWG 4PR (UL)
    CSA LL 79189 CMG ETL
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nashukuru

    Ngoja niulize zaidi kwa IT nisije ingia chaka, kabla sijatafuta hii cable
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dah! Nilifikiri JeyKey ni kwenye siasa uchwara tu kumbe mpaka kwenye Teknohama?

    Anywayz: cable type ni (correction kidogo):CM 24AWG CSA LL79189 CMG ETL
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni Jeykey tipiko
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Rev.

    Unaweza kutumia hizi tools mbili - Windows Easy Transfer au User State Migration - kuhamisha kila kilichokuwa kwenye "OLD" kwenda kwenye "NEW"
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkubwa kwa kweli haya mambo ya IT kwangu ni kama Ahera na Mbingu! Sijakuelewa hapo

    Tumia lugha nyepesi maana sasa hivi natafuta hiyo cable hapo juu.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  14. HT

    HT JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  15. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Kama unazo hizo software au unaweza ukampata m2 akakuazima, unaweza weka mwenyewe, ila itakubidi uombe msaada wa maelekezo. kama vile kuweka partitions au kufomart nk. Ila sijui labda kama unamaanisha ukaweka kiimani zaidi ya kiuchungaji kwa maombi au kwa kuoteshwa kama yule jamaa wa loliondo, pia inawezekana..
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Huku leo nimeshangaa kweli, kumbe usije kukuta hata Marelia Sugu ni computer Injinia.
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kutransfer files hautapata shida ni kiasi cha kukopy/paste kwa njia yoyote, usb flash drive, cable, network etc. Programs hautaweza kuhamisha, itabidi uinstall upya kwenye PC mpya.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heehe...nyie mdharauni tu MS...ukute ndo mwajiri wako unamheshimu kama nini...au dr anaekutibugi!!!
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Bahati nzuri mimi ni self employed, so siwezi kuwa under MS over my dead body!!
     
Loading...