Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eshacky, Jul 16, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wakuu, natumai wazima wa afya! Mi ni mkazi wa jimbo la ubungo, kuna tatizo limejitokeza, hvyo nahitaji kuwasiliana mhe. mbunge wangu, nilikuwa naomba msaada wa namba ya simu ya mhe.John mnyika.Nawasilisha.
     
Loading...