Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MlongaHilo, Jun 29, 2011.

  1. MlongaHilo

    MlongaHilo Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hi,

    Nipo hapa DSM, ninatafuta firm/institution inayoweza kutoa mafunzo (tailor made training) ya Desktop Publishing na Digital Editing and Graphics kwa watu kama kumi hivi.
     
Loading...