Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Negrodemus, Jun 16, 2011.

  1. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    naomben msaada jinsi ya kuandika cv najua kuandika kwa style yang ila wk ikiyopita nimekutana na challenge ktk uandikaji ktk semina za ujasiriamali ni kipata na mfano wke itakua mzuka zaid
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    una elimu ya level gan mkuu?
     
Loading...