Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by B'REAL, Jun 14, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    habari wa ndugu,mimi ni kijana na elemu ya degree ya mass communication,nataka kujiendelezaa zaidi,ila tatizo ni kwamba sina kipato cha kuweza kuendelea kufanya master?nina maswali mawili ningeomba kusaidiwa kujuaa zaidi...1}je kufanya master ya marketing au public ralation ipi ni markertable kwa sasaa? 2]je ninjia gani naweza kuzitumia kupata sponsor iwe ya serekali au taasisi au mtu binafsi?naitaji mawazo yenu wana jamvinii...
     
Loading...