Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by donlucchese, Jun 12, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,057
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Za jioni waungwana|? natumaini wote tupo sawa. Nikirudi kwenye hicho kichwa hapo juu,napenda kuuliza swali je kuna umuhimu wowote kuwa na wabunge wa viti maalum wakati kila jimbo lina mbunge wake? je,kazi yao kubwa huko ni nini?
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawana kazi! Hata wale 10 wa kuteuliwa na Rais nao sioni kazi yao ni nini! Je, wanamwakilisha Rais aliyewateua? Certainly not! Wanakula fedha zetu bila kutoa jasho!
     
  3. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge viti maalum kwa kazi maalum!
     
Loading...