Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by ombeni, Jun 5, 2011.

  1. o

    ombeni Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani habari za jumapili!nimeanza kufanya mazoezi kwa mwili wangu na sasa ni kama wiki moja lakini MISULI ya mapaja yote inaumasana,naomba Doctors mnipe msaada wa kutuliza maumivu,Nb mimi ni mvulana wa miaka 30.Naomba kuwasilisha asante.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    kawaida hiyo bro... endelea kupiga zoezi kwa ajili ya Afya yako ... baada ya wiki mbili tatu u will be fine inshaAllah..
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kawaida hiyo endelea kupiga mazoezi baada muda fulani itaacha...na ukiacha tena itauma,hongera kwa mazoezi
     
Loading...