Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kidi kudi, May 22, 2011.

  1. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Manajamii naomba msaada kwa yeyote atakae weza kunisaidia kupata vitabu vya riwaya kama vile, tutarudi na roho zetu, kikosi cha kisasi, na vinginevyo especially vya Willy Gamba
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jaribu kutembelea maduka ya vitabu pengine wanaweza kuwa navyo au kuelewa vianapatikana wapi. Umenikumbusha enzi za ujana wangu!
     
  3. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    nimejaribu kupitia maduka mengi but naambiwa havipatikani!sijajua tatizo lilipo, mitandaoni havipatikani kwani?
     
Loading...