Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Jiwejeusi, May 5, 2011.

  1. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, naomba msaada wa kisheria kwa ajili ya kupata malipo ya bima ya ajali iliyogharimu maisha ya mjukuu wangu. Gari lililomgonga halikuwa na bima. Je nitafunguaje kesi ya madai hayo.
     
Loading...