Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Mar 30, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eti jamani kama msichana amewahi kuwa na mtu alafu wakaachana...huyo kaka akija kumuoa dada wa msichana ni sawa?Hapo wote wanajua na wameridhia sio kinyemela!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Si sawa. Haipendezi kimaadili.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie naona kama si sawa kabisa mmmhh naona kama mmmhhh hapana aisee
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo jamaa wanajuana wote wakiwa kweupe na wakati wa giza...what a strange life, lol! i would prefer to stay away...but what if the union is agreed by the concerned parties??
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kama hapo red hapana udanganyifu, mimi nasema ni sawa na ni vyema kabisa.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni sawa kwa logic ya kawaida......ila kwa kimaadili kama walivyosema inaonekana si sawa......inategemea waliachana kwa nini na level ya uhusiano wa kaka na dada mtu.......:washing:

    dearest kuna kitu huniambii????
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmh yani ananiacha mimi anamuoa mdogo wangu, hapana haileti afya hata kidogo.
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nionavo siyo heshima hata kiduchu, na kinyume chake ni ubatili m2pu
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tatizo hii kesi mnaichukulia kiwivu wakati mleta mada kasema kuna mariziano. pengine dada kaona mkaka ana mapenzi lakini msumari ni mrefu akaamua kumpasia dadake kwavile dada ni mtundu zaidi? hamuoni kuna hekima imejificha? hapa greti thinka nimethink beyond great thinking capacity.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha je kama binti ndo alimwacha?
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    umeimprove kweli sku hizi. nimekulike hapo juu
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Kama wote wahusika wameridhia, tena kwa dhati kabisa sioni kwa nini isiwe sawa! Natumaini ya kabla ya kufikia maridhio walijadili kila kitu kwa uwazi na ukweli na hatimaye kufikia hilo hitimisho la kuridhia.

    So why would anyone have beef?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dearest yani we acha tu!Kwanza nijuze uzima wako kabla sijakupa presha!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    DA yani unakataa kabisa?
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kimadili si sawa hata kama wameridhia hao wahusika sio tamaduni yetu wa tz kwani tumekuwa waarabu sie.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kloro kwahiyo we unaona poa kabisa?
     
  17. D

    Deo bony Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh sitakuwa ka mbuzi sasa, tena heri ya mbuzi coz anasilka na ajitambui.kama wakiarab ni sawa coz naona atamtani kwetu inahapen.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani mshkaji kamwambia mdogo mi nampenda dada yako na akikubali ntamuoa.Mdogo mtu hana tatizo ila anashangaa kama hawataonekana wa ajabu!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Si sawa kwa mujibu wa maadili ya nani? Na utamaduni wa "tz" ndo upi huo? Manake sijawahi sikia kuwa kuna uniformity katika huo so called utamaduni wa tz!!!

    Hivi hakuna makabila ambapo wanaume wanarithi wadogo za wake zao endapo wake zao wakifa?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ila maadili yetu si yanaruhusu baadhi ya ndugu kuoana?Mabinamu kwa mfano..sasa kwanini isiwe sawa kwa hawa pia?
     
Loading...