Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada yamani

Discussion in 'JF Doctor' started by Bratherkaka, Jul 6, 2012.

  1. Bratherkaka

    Bratherkaka Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hello!
    naomba msaada jamani,,, ninapata shida kwenye mkojo,,, nisipokunywa maji ,,,.na kojoa makojo unanuka sana paka kero,.,., pia nikipata hiyo hali hadi mamivu,,. !!! msaada jamani kama mara tatu now imetokea...
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Una matatizo ya maradhi ya kuzuilika kwa mkojo Mkojo huwa hautoki ila kwa shida na kuumwa na haukojoi ila hutoka matone matone au mpaka unywe maji mengi ndio waweza kukuojoa.Itabidi uende haraka kwa Daktari akuchunguze kisha

    akupe Dawa. Jaribu kutumia dawa zangu hizi huenda ukapona inshallah, Kunywa maji ya Majani ya Tango utie ndani yake

    sukari kidogo. au tumia dawa hii Unywe Maziwa ya Ng'ombe na sukari usile chakula chochoe chakula chako kiwe hicho nilichokuambia tumia itaweza kukusaidia na fanya uende kumuona Daktari.@Bratherkaka
     
Loading...