Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada ya Ms word

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nassor Mwanaharakati, Dec 14, 2011.

  1. N

    Nassor Mwanaharakati Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kusaidiwa kuandaa front page amabayo iwe kama mitihani ya Necta iwe na necta necta necta nyingi . Nifanyaje
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Necta ndio nini?
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nadhani unataka kuweka kitu kinaitwa "Watermark".

    Anzia hapa kwenye hii tovuti unaweza ku google pia.Ukikwama fafanua usaidiwe au tafuta mtaalam wa Internet cafe wape mshiko watakufanyia fasta .

    Otherwise fafanua vizuri tatizo usomeke
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Lengo lako ni nini? Sema usahidiwe.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    una photo shop...???
     
  6. N

    Nassor Mwanaharakati Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nataka kuanda front page amabayo itakuwa na watermark kama ukiangalia mutihani ya NEcta ina front page ambayo ina maneno necta mengiiiiiiiiiiii so naomba msaada
     
  7. N

    Nassor Mwanaharakati Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitihani ya Necta kama ushawahi kuiona ile front page yake ina watermark ya neno necta tena ni nyingi nyingi so mataka kuanda kama hiyooooo
     
Loading...