Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Wizara ya Ujenzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NOT FOUND, Aug 31, 2011.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu naombeni msaada wa jina kamili kwa kiingereza la wizara inayoongozwa na Mh. Magufuri.

    Nisaidieni kabla sijasema ni ministry of construction.

    Msaada wajameni lugha sio yetu hii.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ministry Of Works
     
  3. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi hakuna wizara inayoitwa wizara ya kazi???
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ministry of Labour
     
  5. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana Ridhiwani.

    Inaelekea una data sana kijana, je hii wizara ina website?

    Kama ipo address yake ni ipi?

    Na kama haipo je kwa ni ni akili kwa wizara kutokuwa na website?
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  7. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Endeleeni kunyukana, mtaariwa bdae.
     
  9. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Endeleeni kunyukana, mtaamriwa bdae.
     
  10. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    minstry of infrustructure
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Infrastructure ni miundombinu wewe, hivi umewahi kupita hata chekechea?
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    teh teh teh teh teh teh teh teh

    Mwita25 maranya ni kiboko kweli

    Ministry Of Works = Wizara ya Ujenzi
    Ministry Of Labour = Wizara ya Ujenzi au ni wizara ya kujifungua wakina mama

    Au Labour Ward na yeneywe inaitwaje??
     
  13. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona unamcheka unadhani kakosea? Yupo sahihi 100%,Mwita25 alias Ridhiwani(according to 999 Others) kwa hili thumbs up!!Lakini wakuu mbona mbona mnauliza maswali rahisi sana? Kuna website ya serikali National Website of the United Republic of Tanzania ukiwa na kitu chochote unachotaka kufahamu kuhusu idara za serikali check hiyo site kwanza,ukishindwa njoo uombe msaada.Kama hili la wizara ya ujenzi ni swali la kuulizwa na great thinker?Unataka kuniambia haufahamu kama kuna website ya serikali? Sitaki kuamini.
     
Loading...