Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada window mediaplayer inanisumbua!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Apr 3, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wakuu window media player yangu haiplay nyimbo zilizo ktk mfumo wa WAV,MPG,MP3,WMA, kiurahisi labda kwa kuforce na si kwa kudouble click au kuopt play inanisumbua coz nyimbo nyigi ni mp3 nasumbuka mafile inayoplay ni yale yaliyoandikwa DAT FILE basi naomba msaada nifanyaje iplay mafile yote? msaada wenu plz
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Operating system yako ni ipi? ili wati tujue version unayotumia ya WMPlayer
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    natumia window xp. sijui nipo sawa kwa swali hlo la os.
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona zipo software kibao vlc,real player,mkp,jet audio ahhaa tafuta hizo bana ndo utajua tatizo ni os yako au la au tafuta new version ya windowmedia 9 or 10.. Zote hizo kama itaendelea kusumbua weka doormedia player
     
Loading...