Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: window imekamatwa nikiwa online.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by deecharity, May 26, 2011.

  1. d

    deecharity JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Wapendwa za jioni, jaman kwenye mashne yangu nilikua natumia window xp service pack2. Sasa leo nikiwa online ikawa imekamatwa kuwa ni pirated so nikadeside kuweka window seven7 without formatting... Nashkuru iko poa na data zangu zipo ok sasa msada ninaoomba ntairemove vp ile window xp? Mana siitaki na kwenye local dsk bado inadisplay japo inaandka window.old.... Na kama inawezekana kuitoa vp ntapoteza na data au? Msaada katika hili.
     
  2. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Its better do backup b 4 anything
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Back up data zako kaka/dada kisha format HDD alafu weka hiyo win 7 yako. Sijui nayo kama umepata halali au pirated! lool
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kumbuka issue ya drivers pia, huenda win 7 imekubali kuload drivers zote coz imeupdate file la drivers la Xp, ukiformat uwe tayari kumiss baadhi ya drivers,

    Ulichofanya hapo ni kwamba umeupdate files za Win Xp hutaweza kuiondoa na bado computer yako ibaki salama lazima utafanya installation upya, kwani kinachokukera wewe ni nini? labda uweke wazi
     
  5. mazd

    mazd Senior Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani kama umepandishia tu windows(uko na windows 2 ktk 1 pc) haitokua shida ukifuta folder la windows kongwe, vyenginevyo fuata ushauri hapo juu.
     
Loading...