Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada window 7 inasema temporary desktop kila nikizima na kuwasha

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wa kutambua, Nov 17, 2011.

  1. wa kutambua

    wa kutambua Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada window 7 kila nikizima na kuwasha haisave changes inasema temporary desktop yaani hata nikisave kitu ktk desktop nikiwasha kinafutika na pia screen saver vile vile.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unatumia antivirus gani? umesha scan kama kuna virus?
    Nahisi unaweza kuwa umeshambuliwa na kirusi
     
  3. Shut Down

    Shut Down Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like pirate...
     
  4. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unahitaji anti virus na mi ninayo the latest 2011 antivirus
     
Loading...