Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Wimbo wa kampeni ya CHADEMA kwenye simu.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tusker Bariiiidi, Sep 4, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nilifurahi sana baada ya kumpigia jamaa yangu mwenye Number ya tigo...kwa kutumia Tigo na kusikia wimbo wa Kampeni wa CHADEMA "CALLER BACK TUNES"

    Wenye baadhi maneno yafuatayo "Huzuni kwa waTanzania Ari mya iko wapi? kasi mpya iko wapi? nguvu mpya iko wapi? TUWAMWAGE TUWAMWAGE CCM..." Kwa utaratibu tunaofanya hapa TZ unabonyeza nyota * unakuwa wako lakini nikaukosa nikapiga namba zao za kuomba nyimbo Chali... Nikapiga Cutomer care wakaniambia kama naujua kwa jina niwapatie waweke automatically
    Ombi langu kuna mwanaJF anajua jina la wimbo huo? Au namba yake Short Code? Naombeni msaada nina wanaharakati 30 wanautaka wimbo huu je makampuni mengine yana nyimbo za kampeni za CHADEMA? AHSANTENI Mdau Tusker Bariiiidi!
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau msaada please...
     
  3. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mdau jamani ameomba msaada kama kuna njia ya kumsaidia asaidiwe
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha mitandao bwana!!!!
     
Loading...