Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Wifi yangu haitaki!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Feb 23, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu natumia dell d 630 ina (wifi) connection inayowezesha kutumia internet iliyojiran kwa kuset tu. Kwa upande wa laptop yangu d630 kushoto kuna batan ya kuswich on wifi kwa kuisquiz ila kila nikifanya hvyo hamna responce yoyote ya kuwa wifi iko activ kwasabu hata ile taa ya wifi haiwaki Je tatizo ni nini na nifanye nini kuiwezesha hii wifi?
     
  2. mkwatis

    mkwatis JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2008
    Messages: 210
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Go to device manager je iko driver sawasawa ya WIFI?kama iko sawa check hardware it self iko tight au loose ,kama tight na driver ok,yaweza kuwa wifi interface yenyewe malfunction!




















    deezer, btjunkie, games
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ukiona hairespond chochote ujue drivers za wifi hazijawa installed. Ili kuziinstall drivers hizo tembelea support.dell.com chagua aina ya computer na utapewa drivers za kudownload. baada ya kudownload na kuinstall drivers hizo WiFi yako itafanya kazi kama kawaida. Kama utahitaji msaada zaidi wa kuinstall hizo drivers unaweza kuniPM nami nitakusaidia
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwanza unatumia OS gani Microsoft variant au Unix Variant??
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Daa,mi nilijua wifi yako haitaki hiyo computer so amekugawia,teh teh teh!!!
     
Loading...