Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: wife anapata kichomi kwenye matiti

Discussion in 'JF Doctor' started by Zlatanmasoud, Jan 11, 2012.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni mara ya pili wife kulalamika maumivu makali kwenye titi lake anapatwa na kama kichomi au kama kitu kinachoma. Jee wadau ni nn? Naomba msaada ma great thinker
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Maumivu yakizidi kamuone DR.kwa ushauri zaidi.
     
  3. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yaweza kuwa mastitis (breast inflammation):
    kama ananyonyesha asiache yakae na mazima muda mrefu(akamue mara kwa mara) ili kuepuka breast abscess.
    TIBA:
    1.Antibiotics kama erythromycin au ampiclox kwa siku 5.
    2.Antipains km paracetamol au diclofenac.
     
Loading...