Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada: Wenyeviti wa vikao vya bunge wanapatikanaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 3, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matatizo mengi sana hutokea pindi bunge linapokuwa chini ya wenyeviti,tuliona kwa Zungu,jana tumeona kwa (simjui jina lake) .....je kunasifa gani kumpata mwenyekiti wa bunge?
     
  2. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    hao ni magamba hupeana kama zawadi sifa kubwa ni uwe kada wa ccm ujue kutetea upuuzi na udhaifu wa ccm.
     
  3. Pilimi

    Pilimi Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Huwa wenyeviti wa bunge sifa kubwa ni kutetea ccm kwani kura ni nyingi kutoka ccm.Na ndio wanataka ili ,mradi awe chizi tu wa kuzuia hoja muhimu kutoka upinzani.
     
  4. S

    Starn JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Some people bwana, kama hamjui wanapatikana vipi si mkae kimya.
     
Loading...