Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenye ufahamu wa kuanzisha NGO

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamabaraka, Oct 28, 2011.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba msaada wa kimawazo namna ya kusajiri NGO yangu mwenyewe, pia kwa anayefaham naomba anisaidia kunifahamisha registration inafanyika wapi?
     
  2. j

    jigoku JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    andika email yako mamabaraka halafu nitakuelekeza nini cha kufanya.
     
  3. spike

    spike Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mkuu hata mimi nilikua nahitaji hayo maelezo email yangu ni obbyb2b@yahoo.com naomba unisaidie mkuu.
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mwaga mambo hadharan mkuu
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mkuu saidia na mm kupitia gmdemu@gmail.com
     
  6. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu wengi tuna shida ya kufahamu hizo steps ama procedure ili kuwa na NGO i also sent you my e-mail katika inbox yako,tusaidie tafadhali
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Huwa naziona ngo kama wizi tu.
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Kwa hiyo wanatafuta namna ya kuiba!!! huyo anayewaomba waandike ad zao ndo mwalimu wa wezi!!!
     
Loading...