Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by hood rasta, Oct 11, 2012.

  1. h

    hood rasta New Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumia line ya waridi kwenye cm yangu nipo uganda na nimechoka na kununua bandlez kila cku mwenye maujanja ya kuhaki internet anisaidie,na2mia nokia c2.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,961
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    kuna maswali mawili ntakuuliza
    1. Je kuna website yoyote ambayo unaingia bure ambayo hailipiwi?

    2. Je ukiwa na sh 0 line yako inaconect na internet?
     
  3. h

    hood rasta New Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Website ninayoweza kuingia net ni 0.fb na ni kwa ku2mia line ya MTN bt kwenye Warid hakuna.
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,961
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
Loading...