Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by FredKavishe, Apr 17, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hv mtu akiwaa na diploma ya computer science eng kima cha chini ni sh ngap'na akiwa na diploma ya it kima cha chini sh ngapi'
     
  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Salaary ama vipi?---weka wazi mkuu.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Soko huria mkuu hadi kwenye ajira. it depend na organisation utayopata.Cha msingi ni money has never been enough whatever the figures teh teh teh.

    • Some organisation negotiate salary na muajiriwa
    • Saalary inaweza kuwa determined na experience
    • Salary inaweza kuwa influnced na eneo mkoa au utakaofanya kazi.?
    • Salary inaweza isiwe factor ya net income . huu ujanja unatumika ma mashirika na makapuni kuwkepa kodi na michango ya NSSF ya wafanyakazi kwa
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nashukuru mkuu'
     
Loading...