Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu wataalam plz kabla sijafungwa na kuozea jera.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LEGE, Dec 17, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba msaada wenu kwa yeyote mwenye kujua ni wapi naweza pata/down load engine electrical wiring.
    Mchoro wa engine model :1KZ-TE, 1JZ
    kuna gari ilipata ajari so wezi waliiba baadhi ya sensor za kwenye engine pamoja na control yenyewe na waya zikakatwa katwa sana.
    Naomba msaada wenu gari nimeifanyia wiring lkn inazingua.
    Naomba msaada wenu.
     
  2. GABOO

    GABOO Senior Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu,ngojea 2google,ikishindikana kabisa itajibidi uwaone toyota tz wanaweza wakawa na wiring diag.
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Engine Control diagram ni the same na engine wiring? Hii ni engine control
    engineCONTROL.jpg
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mkuu toyota wanazingua sana ukienda pale wanakuletea mapozi kibao wanazingua sana mpaka wanachefua.
     
  5. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole sana upo mkoa gani kuna mtu angeliweza kukusadia kama mko mkoa mmoja
    E-mail me your contact no to erasto@comsec.co.tz
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mi nipo dar mkuu
     
Loading...