Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Wenu Wandugu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TingTing, Feb 19, 2010.

  1. TingTing

    TingTing Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wandugu, nimejaribu kuangalia google lakini sioni hata tonye list ya shule ambazo ni kali kimichezo haswa katika mpira wa miguu na kikapu hapa nyumbani. Naombeni msaada wenu katika kujua shule za sekondari toka kila mkoa ambazo ni kiboko sana kwa;

    1. Mpira wa Miguu (Soccer)
    2. Mpira wa Kikapu (Basketball)

    Katika soccer angalau natambua Jitegemee, Makongo na St Antony's na katika kikapu niliwahi kusikia St Mary's School, Makongo, Tambaza, Forodhani na Azania. Sijui kama bado hiko hivyo hadi sasa.

    Asanteni
     
  2. m

    mtatifikolo Member

    #2
    Feb 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you can't even find relevant info about Tanzania on google, let alone Tanzania sports
     
Loading...