Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Wenu wana JF........please...!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kisaka80, Feb 24, 2012.

  1. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wapendwa wana JF

    Kuna ndugu yangu amepata Division Four pts 32, na amepata alama C katika somo la Biology.

    Je anaweza kupata nafasi ya kusomea Nursing na baadae kuweza kuajiriwa?

    Pia naomba mnitajie vyuo vya Nursing vya serikali au Binafsi/ private......mnavyovifahamu na sifa zitakiwazo ili kujiunga na mafunzo kama unafahamu.

    Asanteni sana.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Acha kuzuga,ni wewe.
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mie sijuii ila ukipata contacts za shule//vyuo watakueleza.

    Mwambie asivunjike moyo.
     
  4. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kwi kwi kwi, hapo inamaana kapata C moja zilizobaki F, huyo hapati hata polisi haendi huyo
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mhk, labda kama chuo ni chenu but sidhani kama atapata sehemu yoyote bila kuresit ili apate credits tatu. Kuna jamaa kazema hata upolisi hawezi. Nadhani aende tu na cheti cha la saba kama bado vinatolewa. Mpe pole mkuu!!!!!
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    C ya bios ni nzuri na dogo watamchukua2 koz hyo ni sayansi, vyuo vya nursing ni chuo cha Nkinga-Tabora nzega, chuo cha Mvumi-Tabora, manyoni-singida so hvyo ni baadhi ya vyuo so wahi kufatilia koz huwa kuna intrvw aprl.
     
Loading...