Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu wakuu pleas

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LEGE, Jan 1, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Kwanza natanguliza shukran zangu nakuwatakia HAPPY NEW YEAR wanajamvi woote wa forum hii.

    Shida yangu nilikuwa naomba kwa yeyote anaye kumbuka kuna thread ilianzishwa hapa ili husu juu ya kutatua matatizo madogo madogo ya sim na katika thread hiyo wadau walichangia nazikatolewa code za simu kama kuflush sim,kubust network kwa kutumia code na mengine meengi sana.
    Naomba kwa yoyote anayekumbuka thread hiyo anitajie hata ilikuwa mwezi gani ili niitafute,au hata acoment ili iwe kama thread mpya mpya,au kama itawezekana weka link.
    Nawatakia mwaka mpya mwema.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kama sijakose nadhani ilianzishwa nana memba anaitwa slave. Msearch kisha check kwa profile yake started sredi
     
Loading...