Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu wakuu natafuta chuo cha autoelectrical

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LEGE, Oct 17, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Wana jf msaada wenu jaman.Natafuta chuo cha kusoma katika fan ya autoelectrical na hasa wawe wanafundisha huu mfumo mpya wa electronics na ikiwezekana kama wanafundisha na jinsi ya kutumia computer.

    Mim ninachohitaji zaidi ni practical sana na cyo porojo nyingi zisizokuwa na msingi kwani mim nahitaji zaidi kujiajiri na cyo kuajiliwa hivyo cfa au chuo fulani ndiyo kina jina sana kwenye kuajiliwa hilo mim kwangu silihitaji.

    Naomba xana msaada wenu mkuu au kama kuna mtu anaweza kunisaidia kwa njia 1 au nyingine ili niweze kupata contanct za vyuo vinavyotoa mafunzo hayo nitashukuru xana.

    Naomba sana msaada wenu wana jf
     
Loading...