Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu wadau kufanya installation

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mega mind, Apr 25, 2011.

  1. m

    mega mind Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wadau naomba mnisaidie nina laptop yangu imegoma kufanya installation ya window.inafika mahala inastuck kabisa.inaishia kwenye kipengele kinachosema SETUP UPDATE WINDOW.Nifanyeje?
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unafanya installation ya namna gani, fresh au upgrade? jaribu kubalisha cd
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    change cd ikikataa badilisha cd rom yako ikigoma tena replace hdd yko kati ya hivyo vitu vitatu
     
  4. networker

    networker JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    weka cd washa mashine boot kwenye cd i thnk sikumbuki vizuri badae itakupa option ya ku keep files zako au kuformat
     
  5. l

    lapc Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just simple!kuna instruction unakosea wakat unafanya installation pale inapokuomba update this windows now, dont say yes just say not at this time, coz unaposema update now inaforce 2 search internet for upadating!hope wll work if happen again consult me i gonna help when it reaches to that stage
     
  6. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Angalia aina ya PC,OS unayoinstall na uwezo wa mashine yako. Kuna Computer hazijatengenezwa kupokea some OS',Piacheki SATA settings kwenye BIOS setup. Ukigundua PC yako ni ya SATA only, nyingi huwahazipendi XP so tafuta OS inayoitwa SATA XP Ukikosa nistue.
     
  7. m

    moko Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nawaintarupt kidogo na hii mada ya jamaa manake imenifanya niulize hili,hivi norton av ni real antivurus?je nikiiweka kwenye laptop itafanya kazi vyema km kaspesky?sore mtoa mada hapo juu
     
  8. mazd

    mazd Senior Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yah! ni AV poa tu, ila haitokua kama kaspersky coz ni kampuni tofauti ila zote zipo poa sana ukilinganisha na avast amabayo ni open-source AV so hata mimi nikiwa na bifu na wewe, najidai kuimodifai then ikiiachia kwako umeuwawa.LOL--install Norton--ni AV ya long time.
     
  9. m

    moko Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohoo safi sn kwa hayo maujanja ya Av manake nilikua na wasi2 kishenzi,gud job and nice tme all
     
Loading...