Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu wa ushauri mhimu sana!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dr chris, Mar 29, 2012.

  1. d

    dr chris Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mwanangu kachaguliwa sec.ya Lwangwa pcm baada ya mahangaiko nimefanikiwa kujuwa shule ipo rungwe mbeya ni km kadhaa ktoka mj wa tukuyu ila hawa ndiyo wanaenda kuanza yaani shule ilikuwa na o-lev pekee mwaka huu ndiyo wanaenda kufungua kimsing kijana alikuwa na uwezo wa wastan kwani alkuwa na div.1 P17 Sasa bac kwa uzoefu wenu wana jf shule inayoanza inaweza kumpeleka kijana mbele au ndy bac kapoteza malengo yake ? nifanyeje kumsaidia? nasubili michango yenu. Nawasilisha
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mkuu,kama una kauwezo kidogo,jifunge mkanda umpeleke kijana shule ya private.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kufaulu si shule bali ni juhudi za mwanafunzi.
     
  4. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jitahidi umuhamishe dogo. Kwa kuwa shule ni mpya huwezi kujua ina kiwango cha ufaulu kiasi gani, mara shule kama hizo walimu walewale wa 0-level ndo watawafundisha hawa A-level. Hivyo kunakuwa na uchache wa walimu husika.
     
  5. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Duh!hata mie pia broda wangu kafaulu huko,ila sahv anaenda private hyo shule hata haifai kabsa yan ndo kwanza wanaanzsha A-level eti.
     
  6. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ila kama mazingira yatam support. Shule iko porini(huwezi kupata company ya wanafunzi jirani mbadilishane material wala walimu wa masomo ya ziada),haina maktaba wala vitabu vya kiada na ziada vya kutosha,haina walimu wa kutosha: hapo juhudi za mwanafunzi zitamvusha?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mkubwa kuna shule naku PM yupo dogo amefaulu kwa kiwango cha juu peke yake shule nzima na anayemfuatia ana div iii ya mwisho na hyo shule ipo porini kwelikweli.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    huko anaenda kupoteana..awaulize walioianzisha Rungwe sec. kilichowakuta.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Tafuta shule iliyopo mjini mkuu...binafsi nimesoma PCM na najua mazingira yapi ni yanampasa mwanafunzi wa mchepuo huu.Kumbuka mchepuo huu ni 100% sayansi hivyo huambatana na elimu kwa vitendo "practicals",sasa sijui hiyo shule imeandaliwa vipi kufacilitate practicals.
    Pili location ya shule sidhani kama itavutia waalimu,maana kwa aliyefika Tukuyu atakubaliana nami.
     
Loading...