Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu tena great thinkers...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Jan 26, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    niko kwenye mchakato wakufungua kituo cha radio..Mwanza na cover maeneo ya mikoa y MWZ,MARA,KAGERA,SHINYANGA,TABARA,KIGOMA,SINGIDA NA DODOMA.awamu ya pili nitendelea kuchukua baadhi ya mikoa iliyobaki na mwisho nitaunganisha kwa kurushia satellite..,
    Sasa kuna vitu nilikuwa nimekwisha anza kuvitafuta..nimeoredhesha hapa chini..kwa wale ambao mnautaalam naomba mnisaidie vitu vingine ambavyo nimeweza kuvisahau na nilazima nivitafute ..,Nakama kuna marekebisho pia naomba mnisaidie..

    1.Transmission Equipments

    Transmitter

    Receiver

    Transmission lines

    Audio Processor

    Connectors

    Interface panel

    Cable

    Equipment Rack

    UPS

    2. Production & Studio equipments

    Microphone.

    CD players

    Playing the music

    Mixer

    Amplifiers

    Monitor Speakers.

    Speaker Mounts

    Computer automation software.

    Rack Mount

    Power Protection Units
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni pm
     
Loading...