Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu tafadhali

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Daniel Anderson, Jan 21, 2012.

  1. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu natanguliza heshima mbele. Nimefika kwenu leo niwaombe msaada wenu katika mambo haya.
    1. Nimefanikiwa kuandaa notes za kitabu cha Economics kwa advanced level chenye topics nne lakini zilizoandikwa kwa kina zenye mifano dhahiri katika mazingira yetu ili kuwafanya wanafunzi waelewe moja kwa moja bila kuhitaji kukariri. Topics hizo ni Environmental economics, Privatization, Unemployment and Employment na Markets.
    Katika hili nimekwama mtaji wa kupatia cheti cha ithibati toka wizara, kuchapa na kusambaza. Topics hizi nimezichagua kwa kuwa zina uhitaji mkubwa sasa kutokana na mabadiliko ya silabas na ukosefu wa other materials to support learners. Biashara katika hili inatarajiwa kuwa nzuri na yenye returns nzuri

    2. Nahitaji kufungua kampuni ya upashanaji habari zenye mrengo fulani ambayo itategemea zaid biashara ya mtandao (si kama ya GNLD au Foreva living products) kuiendesha.
    Tafadhari naomba msaada wa kupata fund ya kuzalisha kitabu hiki, na niko wazi kwa mazungumzo na yeyote atakayekuwa interested na biashara hii ambayo ki ukweli ina returns nzuri sana.

    Naomba kuwasilisha wakuu.
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hongera sana kwa initiative yako Mkuu. Keep it up. Ingekuwa busara kama ungeweka hapa jamvini hicho cheti cha ithibati kinagharimu kiasi gani na hiyo fund unayoitaka ni kiasi gani, Hii itarahisisha kupata venture capitalist au huo mkopo.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    na aseme hiyo returns nzuri sana ipoje.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hongera mkuu ila jitahidi vitabu vyako visiwe na makosa makosa kama vya ambilikile.
     
Loading...