Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu tafadhali wana JF

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by emoshi, Sep 29, 2011.

  1. e

    emoshi Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    naombeni kujua kama mtu alifanya application ya chuo kupitia tcu na akachaguliwa na mkopo akapata kidogo, lakini kwa sababu wazazi wake hawapendi hicho chuo alichochaguliwa na pia hawana hela kabisa za kujazia kwenye mkopo ameanua kuacha mpaka mwakani, je anaweza kufanya application tena mwaka ujao na akapata pamoja na mkopo? Aksanteni sana.
     
Loading...