Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu kwa Wale Loan beneficiaries from HESLB

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zeddicus, Sep 28, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Wakuu hivi ukiwa na account kati ya Benki za NBC,NMB na CRDB ni ipi ambapo boom atleast huwa linawahi kuingia na kwa sababu zipi?

    Msaada wenu tafadhali.
     
  2. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CRDB mzazi ndo inakuwa fasta kuliko nyngne wakubwa walioanza kupewa miaka ya nyuma ndo wameliona hlo na mm katka kuwaulza wamenambia ni hyo benk ndo ina aceess xana
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mm nackia ni crdb xema cjajua kwa sababu zip
     
  4. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nackia kuna benki inaitwa FNB...yaani siku iyo iyo kitu na box... mdogo wangu walim credit too early ela za field na wenzie zikaingia 2 weeks later
     
  5. M

    MR TSETSE FLY Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cRDB bank
     
  6. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CRDD Mi naona because wao ndio walipewa dhamana yakuwa wasambazaji wa mikopo na HESLB baada ya kushinda hiyo tender.
     
  7. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mkuu unataka kuniambia ukiwasilisha nambari ya akaunti ya benki zingine hauwezi ingiziwa mkopo?
     
  8. w

    wakuvuma Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwamba bodi ya mikopo yenyewe akaunt yao ipo uko...xo kuhamisha ela kwa akaunt za crdb ni rahc sana
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    chuo ndo kinachagua bank! ila vingi ni CRDB.
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli inategemeana na Banker wa Chuo ulichomo, Vyuo vyote sasa vinatakiwa kuwa na Loan Account ambayo mikopo yote ya wanafunzi itapitia uko, Kwa msingi huo wale wenye account zao na banker wa hiyo account ndio watakaopata hizo pesa haraka.
    Hapo kabla Waliokuwa wakipata haraka ni wale ambao account zao zilikuwa kwenye banker wa account za chuo.
     
  11. v

    vann New Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman wana jf am new member naomc msaada wenu mkopo 2386300 ada laki nane je nalipa ada sh ngapi au nna asilimia ngapi ?
     
  12. v

    vann New Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman wana jf am new member naomc msaada wenu mkopo 2386300 ada laki nane je nalipa ada sh ngapi au nna asilimia ngapi ?
     
Loading...