Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu:Kuchoka na mwili na maapigo ya moyo kwenda mbio

Discussion in 'JF Doctor' started by cement, Jun 20, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau hii leo ni kama siku ya pili nachoka sana mwili na mapigo ya moyo yananienda mbio sana
    Kama week moja iliyopita nilihisi hali hii lkn ikanibidi niende kwa dokta akanipima malaria nikawa nayo nne na nikapatiwa dawa lkn baada ya kumaliza dozi ya malaria hali ile inajirudia tena ss naomba msaada wa mawazo jamani!
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Pima pressure yako uone kama iko normal,Pima uzito wako umuulize doctor kama uzito wako ni sahihi,unakunywa sana kahawa?Nenda tena hospitali ukapimwe nahisi hilo ndio suluhisho.
     
  3. B

    Bichau Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa hilo, je una mazoea ya kunywa maji mengi ni dawa, pia kapime sukari mungu akunusuru.
     
Loading...