Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu khs soket switch!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Oct 13, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jama socket switch huwa zinaungua kila nikiweka hita kwajili ya kupasha maji je nifanye nini? Kwa sasa natumia eneo lenye xtension sijaona tatizo bado sijajua kama nayo itakuwa na tatizo! Msaada plz! Nifanyaje!
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    hita inatumia umeme mkubwa so inategemea waya uliotumika kufunga hio switch kama wametumia nyaya nyembamba lazima zitazingua hivo hivo.

    Pia zipo socket za kichina ambazo ukieka hita zinayeyuka maana zimetengenezwa kukidhi mahitaji madogo tu

    Ushauri wangu mimi ni bora kua na socket za kawaida na socket moja kwa ajili ya matumizi makubwa. Mara nyingi socket hio itakaa jikoni matumizi yako ya hita na jiko la umeme yafanyike kwenye hio socket.
     
Loading...