Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu jamani...

Discussion in 'Sports' started by Magulumangu, Oct 2, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika miaka ya nyuma tulimsikia msanii wetu TID akiopoa wimbo bomba wa nyota yako ikasemekana umeibwa toka mozambique nadhani ulileta mshikemshike sana,leo nimejaribu ku youtube naona haka kawimbo hapa kakanivutia sana zaidi ya ulewa TID,je remix ya TID lets say that haijaifunika original ya hawa jamaa,mandugu mnaonaje hapo? kawimbo kenyewe haka hapa...http://www.youtube.com/watch?v=3QUUAQ_1qdg
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    kama sijaelewa......umeomba msaada wetu....tukusaidie kufanyaje?
     
Loading...