Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Web development

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by deogan, Aug 23, 2012.

  1. deogan

    deogan JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sehemu gani hapa Dar es salaam ntapata watengenezaji wa website kwa bei nafuu??
     
  2. H

    Hadoop Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar washikaji wapo wengi sana wanawezakukufanyia hiyo kazi yako.
    Mimi pia natengeneza website, kama vp ni PM tuongee bei.
     
  3. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Mi nipo dar, sipendi sana kumtengenezea mtu web,ila napenda kumfundisha mtu kutengeneza web, so kama upo tayari niambie nakufundisha kwa wiki 2 na utakuwa designer mzuri wa web na blogs kiasi kwamba ukihitaji ku-update web yako siyo lazima unitafute mimi tena, wewe mwenyewe unakuwa designer na utawatengenezea wengine tena kwa bei nafuu. Uni-pm
     
  4. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitakupa bei rahisi sana ya ku design website na kama unahitaji kuhost kwangu desgning nitakufanyia FREE of charge. Hosting cost ni Tsh 295,000 kwa mwaka na unaweza igawa ukalipa miezi mitatu mitatu

    Tembelea tovuti yetu www.primax.co.tz
    Email: alphonce@alphonce.net
     
Loading...