Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada,wazo,maoni kwenye hii wap

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by newtonfox, May 20, 2011.

  1. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tafadhali wakubwa wa jamii forums nina wapsite moja http://wabongoo.tk niliiitengeneza kwa lengo la watu kuweza kupata phone downloads(hasa hapa bongo) kama vile nyimbo,application,themes hata video etc >>>>> hiyo wap niliandaa kabla sijaanza kujua html,php,css march 2010 mpaka wa leo walau ninaidea na hayo mambo langu jambo nilikua naomba msaada juu ya kuboresha wapsite hii ili niweze kupata vistors na hiwe poa kiujumla sasa lipi la kuongezea ? kutoa? yoyote myenye idea,ushauri naomba kusudi niweze kufanyia kazi napenda sana simu...... na naona wivu kuona za wengine zinashine then yangu inabaki kuwa nyuma ni hayo tu......
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,020
    Likes Received: 2,849
    Trophy Points: 280
    njoo mimi nkufundishe embu visit XtGem.com
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mkuu mi nadhani umtafute huyu jamaa

    ::BONGO MUZIKI::

    naona anapata visitor wengi na kwa siku hits zake zipo juu sana,

    mi napendelea kudownload nyimbo toka kwake za kibongo

    I hope it will help!!

    cheers!!
     
  4. networker

    networker JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kaka mbona sisi wa windowsmobile 6./5 hamtusaidi tunataka apps na themes.
    ukitaka upate views nyingi kiwa una update vitu vyako facebook na twitter pia ji register google nina blog mimi nimepost mara 94 but nina viwers buku na
     
  5. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mashikolo
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,020
    Likes Received: 2,849
    Trophy Points: 280
    ah huyo wabongoo mzushi tu ajua sana njia gani watu wa xtgem twatumia kuongeza watu kuna kama kupeleka kwenye wap directory mtop.me, besttop.mobi....etc kuna free advertising zenye link exchange kama adshub.net na adsalvo

    pia watakiwa ucreate facebook na twiter page ulink na wapsite yako ili watu waweze kushare kwenye wall zao

    njia ya mwisho ambayo ni strong watakiwa uongeze content za wapsite yako ili mtu akija mara moja awe na hamu ya kuja tena

    mimi average napata visitor 200-900 per day kwenye ka wapsite kangu kanipatia visent hemedans.xtgem.com
     
  7. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hamedans huna uhakika about vistors nsha jiregister huko the bad thing nadhani only updates ndizo zinazomiss but kama besttop mtop huko hakuna taabu let me think into deep then ntacheki which will be good
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hizi tovuti ni za mtu mmoja, mbona zinafanana!?
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama mpo serious, nipeni email zenu niwatumie kitabu mjifunze HTML, XHTML, CSS & JavaScript.

    Mna safari ndefu, ila msikate tamaa.

    Email yangu ni jjosy2000@gmail.com
     
  10. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hamna hizo wapsite ni za wamiliki tofauti brother send me dat book nimeshakuinbox thanks in advance
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Newton hongera ba asante maana angalau nimeweza kudownload nyimbo kadhaa.

    Sharobalo umenichosha na hiyo link ya best yako maana hata siku moja sijawahi kufanikiwa kudownload kitu.
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mageni!
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Haya kazi kwako mkuu.
     
  14. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nshapata mkubwa sitosahau kusema thnxxxxxxxxx big up xparster we mkale
     
Loading...