Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada waungwana!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndupa, Jun 26, 2012.

  1. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    majuz tu tokeo limetoka..napenda sana maths na katika aplications zangu nimeweka bsci in mathematics ya pale UDOM..dah yan niko dilema sielew mana kila kukicha naskia watu wanaponda mbaya hiki chuo!! embu kama kuna mtu mwenye uelewa afunguke!!
     
  2. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanaponda nini bwana mdogo? Fafanua.
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwanza kabisa lecturers ni wa shida..miundo mbinu hovyo mfano maji..generally sifa ya chuo wanadai sio poa..sasa hapa nachanyikiwa mana kwa hapa bongo chuo chenye maths na bei poa ni UDOM kuna mwenge ila mi sikipendi..nieleweshe mkubwa!!!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ukifuatlia mambo ya jf utakata tamaa bure..we nenda kasome maana wat i knw vyuo vyote vya bongo vina changamoto zake.ila sidhan kama udom ni kubaya kivile..
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    dah nashkuru sana,ila kwanin watu wanaponda kiasi hiki..tunajenga tunabomoa??
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Afu kitu kingine kuna kozi kama actuarial,architecture,survey na computer science..vipi kwa hapa bongo kwetu ni zipi zipo poa!!!???
     
Loading...