Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada waungwana

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by PingPong, Jan 29, 2011.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba mnisaidie kunipa shule jinsi ya kurestore OS ya zamani, coz kuna vitu nilivitunza kwenye desktop so nilipoiformat vikapotea na bado navihitaji. Nilliwahi kusikia kuwa inawezekana kuviona tena vitu ulivyoviweka kwenye desktop kwa kufanya maujanja flani, kwa hiyo naombeni msaada wenu wakuu kwa anaefahamu. Os yangu ni windows xp hata ya zamani pia ni hiyohiyo.
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu msaada utapata hapa jamvini,ila nakushauri unyooshe maelezo yako..
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama ulichoandika ndicho unamaanisha basi haiwezekani. Labda ingekuwa rahisi kama ulifanya OS repair na Sio fresh installation

    Ebu waambie wataalam hivyo vitu ni kama vitu gani . vitaje kwa majina japo viwili vilivyo vya muhimu kwanza .isijei kuwa ni shortcut tu ya application fulani fulani kama nihivyo may be
     
  4. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uisweke data yoyote wala usiiwashe computer yako kwa sasa. Uwezekano wa kuzipata data upo ingawa wa kuzikosa pia upo! Hebu eleza baada yaku format ndio unaitumia mpaka leo. Check kitu inaitwa testdisk
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Upo mkoa upi?
    Unaweza recover all haddisk data kwa kutumia software za data recovery,Lakini itabidi hiyo hdd yenye hizo data unazozitafuta iwe slave. Ni pm email yako nikutumie software itakayokusaidia kufanya kazi hiyo na kama upo Dar basi Ni PM ili tuonane nikusaidie
    Pole sana mkuu
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    shukran sana mkuu, mi nipo nje ya Tz. Nitakutumia mail yangu kwenye pm then nitakupa impact kama nitakuwa nimefanikiwa.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hiyo System restore ni tofauti. Inabackup SOME system file only, na anyway ulipoformat na hizo za restore umezifuta nazo.
     
  10. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wataalam wengine walivyokueleza hapo juu, uwezekano upo 5% kama utaifanya mwenyewe na 100% ukiwapelekea wataalamu wa data recovery. @PingPong Ku-restore windows to a previous state ina work kama hiyo Operating system imeleta shida especially kama umeinstall apps mpya then unatumia hiyo tools to revert, lakini kwa tatizo la mkuu hiyo haitawezekana kuitumia.
     
  11. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Tumia RECUVA, inapatikana hapa Recuva - Undelete, Unerase, File and Disk Recovery - Free Download au hapa Download Recuva 1.39.509 - FileHippo.com unaweza kuzipata data zako. Mie nilishaijaribu katika formated hard disk na ikafanya kazi vizuri tu.

     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    also try recover my files..freeware...works perfect. i have been using several times and getting all my files back, getdataback its a bit complecated though also good one
     
  13. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie naona wakuu mnachanga baina ya DELETE na FORMAT. Naona softwere nyingi mnazoshauri ni kurecover files zilizokuwa deleted, au crashed HD, ila naona tatizo asilia ni kuwa HD imekuwa formatted na OS mpya ikawekwa juu yake. Kupatikana kwa mafaili ya zamani ni kizungumkuti hapo.
     
  14. D

    Dansel JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanini usiweke hapa ili wengi wapate faidika mkuu
     
  15. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hilo nalo neno mkuu:clap2:
     
  16. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hilo nalo neno mkuu:clap2:
     
  17. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umecheck option yangu ya kutumia testdisk? Inaweza ku recover deleted files, deleted partitions, .....et al!
     
  18. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wakuu nashukuru kwa michango yenu japo nililokuwa nalitafuta sikuweza kufanikiwa ila katika kutafuta huko nimejikuta napata na vingine nilivyokuwa navihitaji, kwa ujumla hizo software zote na technique mlizonipa zimekuwa zinaweza kupatikana kwa deleted files hata zile zilizokuwa deleted from recycle bin, kwa hili suala la kupata files from formated OS bado sijalipatia ufumbuzi. All in all nawashukuru sana Mungu awabariki na tuendelee kupeana hizi shule.
     
Loading...