Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Watanzania tunahitaji visa kwenda nchi za Burkinafaso, Siera Leon, na Mali?

Discussion in 'International Forum' started by green29, Apr 26, 2010.

  1. green29

    green29 JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kuuliza; Hivi tunahitaji visa kutembelea nchi za Burkinafaso, Siera Leon, Mali na Senegal? Kama tunahitaji, swali la nyongeza, je tuna ubalozi wa hizi nchi hapa bongo?
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nitakujibu hilo la kwanza, ni kwamba unahitaji viza kwenda nchi hizo
     
  3. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi nimefika huko,
    Unahitaji VISA yes, ila utapewa ukifika Airport, kwa kuwa hakuna ubalozi wa hizo nchi huko TZ.
    What you need most is to understand some French words:
    Ninaanza kukupiga reharsal:
    Karibu = Bienvenue
    Jambo = bonjour
    etc,
    You need more?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Poti nimekifurahia kilugha hicho...Ebu endelea Mkuu!
     
  5. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa poti,
    let’s go! = allons-y!;
    go for a walk = aller se promener;
    go to bed = aller se coucher;
    go to school = aller à l’école;
    how’s the work going? = comment va le travail?;
    Come here = viens ici
    go there = vars laba
    nakupenda = Je t'aime?
    .
    .
    .
    etc

    Ngoja kwanza poti,
    Nimekumbuka hapa sio pake poti, watatufukuza hapa sasa hivi watasema twende kwenye jukwaa la lugha kule chini, Anzisha thread ninakuja huko.

    Njimba

    NB: Dada/kaka green29 ukiwa tayari kuja nijulishe ninaweza kukusaidia zaidi
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    khaaaa!!swali gani hili?
    kwani wewe ulitegemea kwenda nchi ya mtu bila visa?labda EA,ata kama hakuna hapa balozi yakibidi uende nchi jirani utafute au uitume kwa western ithin,yangu ya cote d'voire tuulipatia ethipia uko hapo?
    na ni kifaransa kwa kwenda mbele adi kituko,ila unakomaa tu ivo ivo!!!
     
  7. green29

    green29 JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mjomba, nikipata nauli ntakuja! Nashukuru kwa darala la kifaransa; nitajitahidi nipitie mashule yako kule kwenye threads za Kilugha nifute ujinga kidogo. Once again, RESPECT!!!!

    Kaka Green29
     
  8. green29

    green29 JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aza, Asante kwa marekebisho, nafikiri nilitakiwa kuuliza utaratibu wa Visa ukoje. Asanteni wakuu
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    what is your name? comment t'apelle?
    how old are you? tu as qel age?
    hahahaha!
     
Loading...