Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wataalam wa lugha

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by New Nytemare, Oct 30, 2012.

  1. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    jamani nna t-shirt imeandikwa... DOES YOUR FACE HURT?
    CUZ IT'S KILLING ME.
     
  2. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sema shida yako sasa
     
  3. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    shida yangu nn maana yake...????
     
  4. m

    m.kessy Senior Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think it means your face is so ugly mpaka it seems like u experiencing pains, and when i look at you na- imagine unaumia kwa jinsi your face is ugly as in na makunyanzi and all.
     
  5. P

    PSM JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 543
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana yake I kwamba sura Yako ni mbaya saaana tu kiasi kwamba anayekuangalia anaukuliza Kama sura Yako inakuuma?na ubaya wasura Yako unamchefua sana anayekutazama!ushauri tu Naona usivae hiyo nguo Kama wewe ni mstaarabu.
     
  6. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    ahsanteni nashukuru....
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    PSM na m.kessy mimi ninafikiri tofauti. Hiyo ni lugha ya maumbo na yawezekana ni love affair.

    DOES YOUR FACE HURT?

    CUZ IT'S KILLING ME.

    Mi nahisi hizi ni lugha za utongozaji, labda tusiende kwenye direct translation.

    NITAHADHARISHE IKIWA SIRUHUSIWI KUKUTAZAMA (kwa muda mrefu, stare)

    SABABU SITAMANI KUACHA KUKUANGALIA.

    Ni haya mambo yetu ya kumuuliza mtu "nyumbani hamna mbwa lakini?" Wote twajua hapa anayezungumziwa si mbwa.

    Au mtu asemapo your face puts my hip pocket in doubt
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sura mbaya
     
Loading...