Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

Discussion in 'JF Doctor' started by faszar, Sep 4, 2012.

  1. faszar

    faszar Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaana kipindi cha nyuma nlisumbuliwa sana na chunusi, nashkuru shv nimepoa but zmeacha madoa mengi usoni mwangu, makovu pamoja na vishimo vya chunusi. Naombeni msaada wa jf.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kula chakula chenye Vitamin E kwa wingi, ikiwa ni pamoja na mboga mboga za majani kama mchicha na broccoli pamoja na matunda kama parachichi, papai na zaituni

    Wataalamu wa ngozi wanapendekeza pia utumiaji wa matango
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 63
    Pia mie hili tatizo la vishimo nnalo,msaada tafadhari.
     
  4. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alright! Nunua dawa iitwayo " No Scar" ni cream, Reduces & Removes Scar, Post Pimples scars, Stretch Scars, Burn Scars, Dark Circles under the eyes.
    Apply on the affected area 2-3 times a day and massage gently till the cream is fully absorbed. Do it especially at bed time. Bei yake ni 5000/=
     
  5. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ni matunda na kunywa maji mengi, kumbuka kazi ya maji pia huifanya ngozi kuwa nyororo, vile vile local scrubs inasaidia
     
  6. faszar

    faszar Senior Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx nimekusoma.
     
  7. faszar

    faszar Senior Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx but hyo dawa tayari kuna cster wangu katumia but haikumpa nafuu. Kama kuna dawa nyngne tujuvye tafadhali.
     
  8. faszar

    faszar Senior Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swala la maji me najitahdi sana zaidi ya 2.5 lter per day nakunywa.
     
  9. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi dawa na cream/mafuta ya kupaka haiondoI scars/vishimovitokanavyo na makovu ya chunusi kwenye ngozi.Utasikia mara tumia Bio Oil etc.Hizi haziondoi tatizo.
    Kama mashimo ni makubwa sana basi ukiweza kafanye laser treatment kwa ngozi iliyoathiriwa.
    Cha kufanya jitahidi sana kula mboga na matunda na kunywa maji, kama walivyoshauri wengine.
    Pia kuwa na kawaida ya kufanya treatment ya uso, fanya facials na uwe na kawaida ya kutumia toner unapoosha uso wako.Epuka kulala na make up.
     
  10. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 5,718
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    binadamu anashauriwa kunywa lita 5 kwa siku. Ongeza maji
     
  11. faszar

    faszar Senior Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahasante sana.
     
  12. faszar

    faszar Senior Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx ntajitahd kuengeza.
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapana hilo si sahihi.

    Unatakiwa unywe gilasi nane ambazo ni baina ya lita moja na nusu hadi mbili

    Maji yakiwa mengi mwilini pia si mazuri
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    si damu itakuwa diluted sasa lol

     
  15. kitwala

    kitwala JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,278
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Local scrubs ni kama zipi? ingekuwa vzur kama ungeeleza znavyotengenezwa na matumizi pia
     
  16. m

    makeda JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Try kutumia unga wa dengu.unamix unga wa dengu na maji unakuwa si mwepesi sana wala mzito sana unapaka unaacha unakaukia,huwa inavuta sana ngozi,then unaosha.
    Pia unaweza kuscrub uso kwa tumia sukari unamix na asali na olive oil hii pia inasaidia kumoisturize ngozi.
     
  17. faszar

    faszar Senior Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank u sana napenda sana dawa za asili naamini haziwezi kuniletea madhara.
     
  18. a

    amigooo JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,509
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 83
    Angalia hayo ma-cream unayoambiwa upake. Hakikisha unasoma kikaratasi cha maelezo na kuelewa terminologies zilizopo, zingine ni sumu kabisa na mtengenezaji anajieleza wazi wazi.
     
  20. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Umemaliza. Kazi kwake.
     

Share This Page