Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wapi zilipo office za Ifakara Health Institute hapa Dar

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madata84, May 27, 2011.

  1. m

    madata84 Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habarini wana jf naomba kwa anaefahamu ofisi za Ifakara Health Institute kwa hapa Dares salaam anielekeze tafadhali. Asanteni.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    somewhere in mikocheni,sikumbuki exactly wapi.umejaribu ku-google?kwenye web yao itakuwepo na namba za simu pia.
     
  3. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Zipo Mikocheni. Ukitoka moroko unapita myfair plaza, tanesko, Engen Petrol station, archade house, feza junior mara baada ya kumaliza feza utakuta barabara ya vumbi inaelekea kushoto kwako fuata hiyo mpaka mwisho utaona kibao. Hiyo barabara inaitwa KIKO AVENUE. Safari njema!!
     
  4. B

    Baba Jose Senior Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee Lighondi, asante nime muelekeza mdogo wangu amefika kama ulivyo elekeza na anasema kapishana na watu kibao wametoka kuwasilisha balua zao, so far anasema wana zipokea balua na kuzi file hapo hapo,anyway kwa niaba ya dogo nasema asante mana nilikua sijui ofisi ziko wapi baada ya kusoma maelekezo yako nika mtumia sms anasema amefika as per maelekezo yako

    pia bravo ZoomTanzania.com endeleeni kutujuza
     
  5. Kitutu JR

    Kitutu JR Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameomba Post Gani?
     
  6. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yuu ara werekamu Baba Jose!!
     
Loading...