Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wapi wanapatikana wauzaji wa magari yaliyotumika tz?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lughe, Oct 22, 2011.

  1. L

    Lughe Senior Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajamii.
    Naombeni msaada kuwapata wauzaji wa magari hapa Dar nataka kubadili biashara kuna gari nauza.
    Zaidi ya kuandika forsale na kuwatumia madalali naona itanichukua muda,ila kuna kipindi nilishawahi sikia
    tangazo japo sina details zao za kutosha hao watu rasmi wapo kwa ajili ya kazi ya kuuza magari na mali nyinginezo
    kwa hiyo kwa yeyote mwenye taarifa zao jinsi ya kuwapata naomba msaada.

    asanteni

    Aina ya gari-coaster boxbody AUZ ipo barabarani kwa muda wa miaka mitatu,bei 22million.
     
  2. L

    Lughe Senior Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    IMG00125.jpg you can it
    on this picture
     
  3. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nenda Sawio Kamishen Ajenti. Wapo mbezi beach karibu na IMTU. Wana mnada kila jumapili. Unasajili gari lako, wanalipiga picha, wanatangaza kwenye website yao. J2 unaenda na gari lako linapigwa mnada, ukipata mnunuzi, wanachukua 5% ya mauzo, usipopata unaondoka na gari lako na hulipi kitu mpaka liuzike. Hawacharge hata registration fee.
    Mi naenda kuwajaribu kesho, nione kama gari yangu itauzwa.
     
  4. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pale magomeni mikumi kama unaelekea kigogo wamejaa tele . Wengine wako pale kariakoo shaurimoyo karibu na alhalamain school. Wengine wako pale kijitonyama karibu na kijiji cha makumbusho. Kila la kheri
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkuu coaster hiyo ndo m22? na imetembea miaka mitatu barabara za dar hizi?
     
  6. L

    Lughe Senior Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akhasante sana Doltyne for your valuable information am o the way to see them. .hii ndiyo jamii ninayojivunia kupitia hii forum!
    BIG UP TO YOU AND THE FORUM FOUNDERS!
     
  7. L

    Lughe Senior Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndiyo mkuu
    2yrs mwenge posta route
    and up the moment ubungo m/mmoja.
     
  8. L

    Lughe Senior Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    akhasante mkuu
    npo mbioni to see them
     
Loading...