Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Wapi vilipo vyuo vya biashara hapa dar?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Sep 20, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Habari wana jf, nahitaji kujua vyuo vya biashara mbali na vile vinavyojulikana sana kama cbe, ukiniAMBIA jina la chuo na mahali kilipo utakuwa umenisaidia sana
     
  2. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana tindikali, hivi vyuo vingi havijasajiliwa ndo maana havijitangazi, arusha vipo vingi lakini ni vya levo ya kata.
     
Loading...