Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Wapi ulipo ubalozi wa Ubelgiji?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NIMEKIMBIA CCM, Nov 15, 2011.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshma kwenu magreat thnker,poleni na majukumu ya kulijenga taifa naomba mwenye kupafahamu ubalozi wa ubelgij nchin tanzania uko maeneo yapi anisaidie kwa kunipa maelekezo,
    MUNGU AWABARIKI SANA
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ubalozi upo Upanga karibu na Aghan Hospital (ocean road-see view) karibu na nyumba ya mkapa. Hope umenipata mkuu
     
Loading...