Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Wapi soko la kuku wa kisasa kwa jumla dar.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sajosojo, Aug 23, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Wapi nitaweza kuuza kuku wa kisasa kwa bei ya jumla hapa dar.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Labda nenda soko la kisutu!!
     
  3. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    thanks mkuu
     
Loading...