Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wapi simu lg gx 200 zinauzwa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kiloloma, Aug 18, 2012.

  1. k

    kiloloma Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta simu aina ya LG GX. 200 anayejua zinakouzwa Mimi nipo DSM
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu pita pita posta, anzia na vodashops
     
  3. kizoleo

    kizoleo Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! usinikumbushe mwana yani hiyo simu leo hii my mother in low wamemchapa. any way kama unaweza kufika mtaa wa lumumba na agray opposite na ilipokuwa chalinze auto spare parts utazipata hapo mkuu.
     
Loading...